HCM Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD, thu thu công suất đủ loại tại annamcomputer

Thảo luận trong 'Linh kiện, thiết bị máy tính HCM, Hà Nội' bắt đầu bởi Mr Nam, 13 Tháng bảy 2016.

  1. Mr Nam Member

    Facebook: Mr Nam

    [IMG]
    Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD, thu thu công suất đủ loại tại annamcomputer
    Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD

    • Giá 1.950.000 VNĐ
    [IMG]
    Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN
    ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555 - 0912.100.046
    Email: vattuthietbimang@gmail.com - http://phukienmang.vn/
    yahoo: pp_ thietbimang
    Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
    Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành
    Giao hàng toàn quốc

    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0912.100.046


    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Chi Tiết:

    Model RY-3200A RY-3200B
    Wavelength(nm) (650nm to 1650nm )
    Detector InGaAs
    Measurement Range (dBm) -70~+10
    -50~+26Uncertainty+5%Calibrated Wavelength(nm)650,850,980,1300,1310,1490,1550 (more calibrated wavelength can be optional)Resolution(dB)Linear 0.1% or Non-linear 0.01dBmOptical ConnectorFC/ Universal 2.5mm adaptor (FC,SC,ST interchangeable connector can be optional)Power SupplyAlkaline Battery(3 AA 1.5V batteries)Battery Operating Time240 h with 1.5V Battery(3)Operating Temperature(oC)-10 ~ +60Storage Temperature(oC)-25 ~ +70Relative Humidity152x74x26Dimension(mm)0 to 95% (non-condensing)

    CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC

    Sản Phẩm Liên Quan

    [IMG]
    Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx
    650.000 vnd
    [IMG]
    Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX
    1.650.000 vnd
    [IMG]
    Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX
    1.950.000 vnd
    [IMG]
    Module quang SFF 155M, Multi-Mode Transceiver
    850.000 vnd
    [IMG]
    Module quang SFF 1.25G, Multi-Mode Transceiver
    1.550.000 vnd
    [IMG]
    Module quang SFP 10G, Up to 10.7Gbps
    2.550.000 vnd
    [IMG]
    Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps
    2.650.000 vnd
    [IMG]
    Giá quang ODF 96 Core, Rack Module 19 inch
    1.800.000 vnd
    [IMG]
    Giá quang ODF 72 Core, Rack Module 19 inch
    1.500.000 vnd
    [IMG]
    Giá quang ODF 48 Core, Rack Module 19 inch
    1.200.000 vnd
    [IMG]
    Giá quang ODF 36 Core, Rack Module 19 inch
    900.000 vnd
    [IMG]
    Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch
    600.000 vnd
    [IMG]
    Hộp quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch
    750.000 vnd
    [IMG]
    Hộp quang ODF 12 Core, Rack Module 19 inch
    550.000 vnd
    [IMG]
    Hộp quang ODF 8 Core, Treo trường trong nhà
    450.000 vnd
    [IMG]
    Hộp quang ODF 4 Core, Treo trường trong nhà
    250.000 vnd
    [IMG]
    Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường trong nhà
    150.000 vnd
    [IMG]
    Đầu nối cáp quang FC, Nối trực tiếp
    50.000 vnd
    [IMG]
    Đầu nối cáp quang ST, Nối trực tiếp
    50.000 vnd
    [IMG]
    Đầu nối cáp quang SC, Nối trực tiếp
    50.000 vnd
    [IMG]
    Máy thu công suất TL-560 Có chế độ soi quang
    2.500.000 vnd
    [IMG]
    Máy Thu công suất quang JW3208, Màn hình LCD
    2.200.000 vnd
    [IMG]
    Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
    1.500.000 vnd
    [IMG]
    Bút soi quang BML-205, Test 10KM-12KM
    1.200.000 vnd
    [IMG]
    Bộ dụng cụ làm quang. TE-NETLINK F-506
    4.500.000 vnd
    [IMG]
    Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH
    650.000 vnd
    [IMG]
    Kìm tuốt sợi quang CFS2, Thi công cáp quang
    700.000 vnd
    [IMG]
    Lưỡi dao cắt quang, Dùng cho dao FC-6S
    350.000 vnd
    [IMG]
    Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng TE-NETLINK
    1.500.000 vnd
    [IMG]
    Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC
    1.800.000 vnd


  2. Mẹo: Mọi thắc mắc mua hàng bạn có thể hỏi trong ô bình luận Facebook bên dưới.

    Mỗi bình luận đồng thời sẽ up topic lên đầu (Nút up topic màu đỏ chỉ xuất hiện khi tài khoản đã chứng thực).